Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm lợp tôn kẽm mạ kẽm Dx51d Dx54d nhúng nóng
| Kiểu: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS |
Tấm phẳng thép mạ kẽm nhúng nóng 5X10FT 4X8FT DC51D DC52D
| Kiểu: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-4 mm |
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
Xây dựng vật liệu 2205 2507 lạnh cán Stainless Steel tấm 0.3mm dày gương Hl kết thúc
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201 304 316 316L 410 420 430 904L |
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
Bảng thép carbon cán nóng 10mm dày 65Mn tấm thấp ASTM A572 A1008
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Bờ rìa: | Rãnh / Mill Edge |
JIS S45c 45# Vòng cuộn thép cacbon cuộn nóng kích thước tùy chỉnh Ms Iron Roll Full Hardness
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355, v.v. |
| Trọng lượng cuộn: | 3-5 tấn hoặc theo yêu cầu |
GA DX51D Thép cuộn mạ kẽm ZINC Lớp phủ Dải tấm Z275 cán nguội
| Kỹ thuật: | cán nguội/nóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | tấm lợp kim loại, tấm sắt, tấm lợp, vv |
| Chiều rộng: | 600mm-1500mm hoặc theo yêu cầu |
Lăn lạnh ASTM A36 Vòng cuộn thép carbon nhẹ cắt laser màu đen cho xây dựng
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội, cán nóng |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
A173 Gr. C A214 Gr. C Ống nồi hơi thép carbon liền mạch dài 6M cán nóng
| Kiểu: | Ống nồi hơi thép carbon |
|---|---|
| Chiều dài: | 6m, 1~12m hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính ngoài: | 20 - 1500 mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A283 lớp C tấm thép carbon nhẹ tấm phẳng dày 6mm độ cứng cao
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| các cạnh: | Mill Edge, Slit Edge |
Kết cấu thép mạ kẽm có độ chính xác cao AISI DC51d để chế tạo ô tô
| Cấp: | Nm 400, Nm 450, Nm 500, Nm 550 |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-4 mm |
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |


