Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Ms Bảng thép carbon thấp tấm cán lạnh DC01 0,6mm x 1220mm khác nhau kích thước cắt laser
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| kỹ thuật: | cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-20mm hoặc theo yêu cầu |
Q295B Bảng thép cacbon A500 20mm dày thép nóng sắt kim loại màu đen cho xây dựng
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | A500 A588 Q235 Q295 A36 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
2mm AISI Q345 Q355 Tấm thép cacbon cao cán nóng 0,1mm-300mm
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge Khe cạnh |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
ASTM A284 Ms Thép cuộn cán nóng nhẹ Kích thước tùy chỉnh 400mm
| từ khóa: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| độ dày: | 2-50 mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
S45C 45 # SAE1045 Thép tấm cuộn cán nóng Thép hợp kim cacbon trung bình
| Công nghệ: | Cán nóng/Cán nguội |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nồi hơi & tiết kiệm năng lượng, hóa dầu, khai thác mỏ, thực phẩm, giấy, khí đốt và công nghiệp chất |
| Chiều rộng: | theo yêu cầu |
JIS DX51D SGCC Bảng thép galvanized tấm kẽm bọc nóng ngâm Zero Spangle
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | DX51D,SGCC,SECC,Q235,Q195,A36 |
| Chiều rộng: | 600mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Q235 Q335 Vòng cuộn thép cacbon cuộn nóng
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Độ dày: | 3-20mm hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu: | A36 A283 A387 Q235 Q345 S235jr |
SAE 1010 Carbon Steel Plate 1020 Full Hard 1220mm Flat Black Metal ASTM A29 Lăn nóng
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Độ dày: | 0,8-20mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A570 D Thép cuộn kim loại thép cán nóng Chiều rộng 1220MM để chế tạo
| Tên sản phẩm: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| công nghệ: | cán nóng |
| Tiêu chuẩn: | DIN GB ISO JIS ASTM |
Chất liệu kim loại kẽm tốt tấm thép 5mm với hình dạng lỗ khác nhau
| Tên sản phẩm: | Bảng thép kẽm kẽm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,6-16mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600mm-2300mm hoặc theo yêu cầu |


