Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Khuôn đúc tấm thép cacbon cán nóng T23353 H13 4cr5mosiv1
| Kiểu: | Tấm chống mài mòn |
|---|---|
| Phạm vi chiều rộng: | 1000mm 1200mm 1500mm 1800mm 2000mm |
| Phạm vi chiều dài: | 2500mm 3000mm 5800mm 6000mm |
Tấm thép mạ kẽm DX51d Z275 Nhúng nóng 4FT X 8FT với Zero Spangle
| Tên sản phẩm: | Tấm/tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Nhúng nóng, cán nguội |
| lớp áo: | Z275-Z600, Z81-Z120 hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép chống mài mòn NM360 Độ cứng cao 150mm
| Cấp: | NM360 NM400 NM450 NM500 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm |
| Chiều rộng: | 1000mm-2500mm |
SGCC DC51D + Z GI Cuộn dây kim loại thép mạ kẽm nóng cho xây dựng
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Kỹ thuật: | nhúng nóng |
| Cách sử dụng: | kết cấu công trình |
Tấm thép không gỉ S30403 S30400 2b Đã hoàn thiện 0,8 * 1200 * 2400mm Cán nguội
| Bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, Hoàn thiện gương |
|---|---|
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Q460d Q690d Bảng thép cường độ cao 1200mm chiều rộng cán nóng
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Bờ rìa: | Rãnh / Mill Edge |
Vỏ tròn tấm thép kẽm đục tấm đục đúc nóng S355 hình dạng tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Bảng thép kẽm kẽm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,6-16mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600mm-2300mm hoặc theo yêu cầu |
10 # Ống thép cacbon cán nóng cho đường ống dẫn dầu và khí đốt
| Cách sử dụng chính: | Ống nước hoặc khí đốt / Ống dẫn thép / Giàn giáo, v.v. |
|---|---|
| Kỹ thuật: | bom mìn |
| Chiều dài: | Bất kỳ chiều dài nào dưới 16 mét |
Tấm thép chịu mài mòn NM500 Tấm cứng 2500mm Brinell
| Cấp: | NM360 NM400 NM450 NM500 |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tráng, bôi dầu hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm |
ST37 ST52 Thép cuộn cacbon nhẹ A36 cán nóng hoàn toàn cứng 1000mm-12000mm
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
|---|---|
| Hình dạng: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,2-100mm |


