Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
ASTM A283 Cấp độ C tấm thép cacbon nhẹ cán nóng 4 x 8 inch cho vật liệu xây dựng
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Thương hiệu: | ANSTEEL,XINGCHENG |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM S275j2 Carbon Steel Sheet Hot Rolled Q235 Q355 cắt laser bề mặt máy xay
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Bờ rìa: | Rãnh / Mill Edge |
Bảng thép biển cán nóng Bảng thép carbon SS400 A36 EQ70 Bảng thép lạnh DC01 DC04
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Chất lượng: | Kiểm tra chất lượng của bên thứ ba |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
Tấm thép mạ kẽm tráng kẽm Tấm thép tấm kim loại sắt
| Kỹ thuật: | Cơ sở cán nóng |
|---|---|
| độ cứng: | Đầy khó khăn |
| Ứng dụng: | tạo hình lạnh |
Thanh thép carbon phẳng tròn 5,8m vuông mạ kẽm cán nóng
| Kỹ thuật: | Cán nóng / Cán nguội |
|---|---|
| Vật liệu: | Q345B,Q345C,Q345D,Q345E,Q390,Q390B,Q390C,Q390D,Q390E, Q420,Q420B,Q420C,Q420D,Q420E,Q460,Q460D, Q500C |
| Kiểu: | Thanh tròn, Thanh góc, Thanh vuông, Thanh phẳng |
AISI Q235B Carbon Steel Coil 5.7 * 1250mm Lăn nóng được sơn cho xây dựng
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Số mô hình: | SS400,Q235,Q345R,SA302,SA516,A572,S275,S355 |
| độ dày: | Cán nóng, cán nguội |
SUS304 06Cr19Ni10 Bảng thép không gỉ Inox 310S Tùy chỉnh chống ăn mòn cao
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L, 317L |
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
SPCC DC01D Bảng thép kẽm Gi tấm 4' x 8' Chứng chỉ ISO cho mái nhà
| Từ khóa: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-1500mm hoặc theo yêu cầu |
| lấp lánh: | Hình chữ nhật thông thường, Hình chữ nhật tối thiểu, Hình chữ nhật lớn, Hình chữ nhật không |
NM450 NM500 Chất liệu thép chống mài 10mm 30mm cán nóng Độ cứng cao
| Tên sản phẩm: | Tấm thép chịu mài mòn |
|---|---|
| Vật liệu: | NM400 NM450 NM500 AR500 |
| Độ dày: | 4-100mm hoặc theo yêu cầu |
16 Máy đo ASTM Q345 Tấm thép mạ kẽm Gi Tấm xây dựng tấm phẳng
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| độ dày: | 0,2~4mm4~60mm60~115mm115~300mm |


