Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
16 Máy đo ASTM Q345 Tấm thép mạ kẽm Gi Tấm xây dựng tấm phẳng
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| độ dày: | 0,2~4mm4~60mm60~115mm115~300mm |
SGCC Z100g Thép nhựa mạ tấm mái vòm hình sóng 2mm 3mm ủ nóng
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Bề mặt: | Đèn galvanized, galvalume, lớp phủ màu |
| Chiều rộng hiệu ứng: | 820mm/840mm/940mm/1000mm/1025mm/1050mm/Khác |
Tấm thép mạ kẽm DX54D DX55D để quảng cáo và trang trí
| lớp áo: | Z61-Z90 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM A29/A29M-05,JIS G4051/G3131/G3101/G3505,EN10130,TOCT380/1050/ISO630/683/4997/13976/5000/11949,K |
Tấm thép kim loại mạ kẽm ASTM A563 S350GD 0,5mm Z120g
| Kiểu: | Tấm thép |
|---|---|
| Cấp: | ASTM A563 S350GD |
| Công nghệ: | Cán nóng/Cán nguội |
Thép cuộn cán nóng nhẹ nhẹ A36 A516 Lớp 60 3 * 1550MM
| Kiểu: | Thép cuộn cán nóng |
|---|---|
| Hình dạng: | Cuộn dây thép |
| Giấy chứng nhận: | ISO9001,SGS |
Q235 Cuộn dây thép carbon JIS cán nóng 1220mm Kích thước tùy chỉnh kết cấu
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Dày: | 1,8-20 mm hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, cán nguội |
Thép tấm kim loại cacbon trung bình HR tráng chống ăn mòn 0,5-80mm 5mm 2mm
| Sự chỉ rõ: | theo yêu cầu |
|---|---|
| thời gian dẫn: | 7-10 NGÀY |
| độ dày: | 0,5-80mm hoặc Tùy chỉnh |
JIS S235JR Q235B Thép cuộn cán nóng Tùy chỉnh chiều rộng 1220MM
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Hình dạng: | Xôn xao |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, v.v. |
Tấm thép chịu mài mòn NM450 NM500 Tấm cán nóng dày 1 inch 450HB
| từ khóa: | Tấm thép chống mài mòn |
|---|---|
| moq: | 2 tấn |
| độ dày: | 2mm-100mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn mạ kẽm GI cán nóng 0,8mm SECC DX51 1220mm Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| lấp lánh: | Lớp phủ Spangle giảm thiểu hoặc không có Spangle |


