Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
DH36 AH32 Bảng thép carbon 2m Độ dài kéo lạnh đóng tàu nhẹ bạc
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, BS |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |
ISO9001 ASTM Vẽ thép cuộn cán nguội Thép kết cấu cacbon thấp
| moq: | 1 tấn |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge \ Slit Edge |
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn đi biển |
P235GH Q960D Carbon Steel Coil Full Hard 1220mm Width Cho ngành công nghiệp xây dựng
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | A36, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355 vv |
| Kích thước: | có thể được tùy chỉnh |
Ống thép hình chữ nhật đen 20x20 Ống vuông hàn 6m Q195
| Chiều dài: | 6m, 6M 9M 12M hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±5% |
| Kỹ thuật: | Cán nóng/lạnh |
Thép cuộn cán nguội ASTM A36 Ss400 dùng cho xây dựng
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
ASTM A283 Cấp độ C Carbon Steel Plate Bảng kim loại bề mặt đen với kích thước tùy chỉnh
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1008 SAE1010 SAE1050 SAE1070 DH36 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
Bảng thép carbon đen 10mm 20mm SAE1008 SAE1010 SAE1070 4x8 Hình dạng phẳng chất lượng cao
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1008 SAE1010 SAE1050 SAE1070 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
Hỗ trợ vách ngăn Phần thép carbon H Thép 12m Đường cao tốc U Kênh
| Cấp: | Q235/Q235B/Q345/Q345B/Q355/Q245 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cung cấp chất lỏng, Ống cấu trúc, Xây dựng, Cracking dầu khí, Ống dầu, Ống khí |
| Điêu khoản mua ban: | FOB, CRF, CIF, EXW |
S45C 1045 Thép carbon thanh tùy chỉnh kích thước hỗ trợ khuôn thép chuẩn đóng gói
| Từ khóa: | Thanh thép cán nóng |
|---|---|
| Chiều rộng: | 700-2300mm hoặc bạn yêu cầu |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Thép tấm HRPO chịu mài mòn carbon chung JIS NM360
| lớp thép: | NM360A,NM360B,NM360C |
|---|---|
| Chiều rộng: | 635-2200mm |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |


