Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
JIS G3302 SGCC Bảng kim loại thép kẽm Gi 1220mm Độ rộng Sơn kẽm ngâm nóng
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM SUS 316 Thép không gỉ Bảng phẳng Bạc 5mm 6mm Đánh răng 1220 X 2440
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
| độ dày: | 0.3-10mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A653 Thép cuộn mạ kẽm Kim loại mạ kẽm 3mm SPGC cán nguội
| Việc mạ kẽm: | 30-275g/m2 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1500mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,2mm-3mm |
Tấm lợp tôn mạ kẽm PPGI Màu Ral sơn sẵn dày 0,5mm
| Tên sản phẩm: | Tấm / Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm sóng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Cuộn dây thép carbon nhẹ AISI Tùy chỉnh Q235B Q345 S45C HR Chiều rộng 1220MM
| từ khóa: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM |
| độ dày: | 2-50mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn mạ kẽm mạ màu PPGI 0,12- 6 mm SGCC cán nguội
| Điều khoản thương mại: | FOB,EXW,CIF,CFR |
|---|---|
| Công nghệ: | Nhúng nóng, cán nóng, cán nguội |
| Việc mạ kẽm: | 30-275 g/m2 |
OEM Q235 Q345 Thép cuộn tấm kim loại carbon 0,17mm-1,7mm
| Kỹ thuật: | cán nguội/cán nóng |
|---|---|
| Điêu khoản mua ban: | FOB, CFR, CIF, EXW |
| Chiều rộng: | 100-1250mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn mạ kẽm nhúng nguội GI 28 Máy đo SGCC Aluzinc Iron Meltable Roll
| Ứng dụng: | Bản mẫu |
|---|---|
| từ khóa: | thép cuộn mạ kẽm |
| Bề mặt: | mạ kẽm |
Slit Edge Cuộn thép carbon cao ASTM C45 1045 20 24 Máy đo 5MM 10 MM
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±3% |
Shipbilding Carbon Steel Plate DH36 Marine Sheet 6mm 8mm Kích thước tùy chỉnh
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | AH36,DH36,SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Nguồn gốc: | Jiangsu Trung Quốc |


