Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
AISI 201 304 Stainless Steel Plate 2B BA Bề mặt ASTM 240 0,5mm Lăn lạnh 1000mm
| độ dày: | 0,3mm-3,0mm |
|---|---|
| Hình dạng: | phẳng |
| Sự đối đãi: | cán nguội, cán nóng |
OEM nhúng nóng ASTM EN10346 Thép tấm mạ kẽm 4mm ~ 300mm
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Công nghệ: | Cán nóng/Cán nguội |
| màu bề mặt: | Bạc |
Cắt nước bằng phun nước GB / T Bảng thép cacbon tiêu chuẩn ASTM A36 Bảng sắt dày trung bình
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-20mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600-2200mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ AISI SUS 304 Giấy chứng nhận ISO 0,3mm-6 mm cho tòa nhà
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
904L bề mặt gương Stainless Steel tấm lạnh cán 0.3mm-3.0mm
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày: | 0,3mm-3,0mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
Cuộn dây thép carbon đen cán nguội 2200mm tráng Galvanzied cho kỹ thuật
| Tên: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Thép cuộn SUS AISI A36 Thép tấm 1000mm SS400 A283
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
SGCC DX51D Coatd Thép cuộn mạ kẽm 1250mm với hoa văn tùy chỉnh
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Thép cuộn mạ kẽm sơn sẵn |
|---|---|
| Chiều rộng: | 60-1250mm |
| độ dày: | 0,12-3,0mm |
ASTM Q235 Thép cuộn cuộn cán nguội Độ dày 2mm Chống ăn mòn
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, AISI, DIN, BS |
| Kỹ thuật: | cán nguội, cán nóng |
JIS G3302 SGCC Bảng kim loại thép kẽm Gi 1220mm Độ rộng Sơn kẽm ngâm nóng
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm hoặc theo yêu cầu |


