Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
ASTM A572 Grade 50 Carbon Steel Plate Bảng sắt tùy chỉnh kích thước cho xây dựng
| Key Word: | Carbon steel plate |
|---|---|
| Grade: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Certificate: | ISO, SGS, CE |
GB ASTM 42CRMO Thép cuộn thép cacbon Cr và tấm Hr Bề mặt được đánh bóng
| Bề mặt: | Bức vẽ |
|---|---|
| công nghệ: | cán nóng |
| tiêu chuẩn: | DIN GB ISO JIS ASTM |
DC02 CRC Thép cuộn cán nguội HRC 20mm cán nguội cho vật liệu xây dựng
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Z320g Thép cuộn mạ kẽm cường độ cao 4.0MM Q235 SS400 A36 nhúng nóng
| Kỹ thuật: | nhúng nóng |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±2% |
| độ dày: | 1,5-4,0mm |
Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng PPGI mạ màu có chiều rộng 1220mm
| Điều khoản thương mại: | FOB,CFR,CIF,EXW |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Bao bì đi biển để xuất khẩu |
| Vật liệu: | thép mạ kẽm |
SS400 Q235 LỚP C / D AISI1020 Thép cuộn cacbon cho kết cấu thép
| Công nghệ: | Cán nóng/Cán nguội |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nồi hơi & tiết kiệm năng lượng, hóa dầu, khai thác mỏ, thực phẩm, giấy, khí đốt và công nghiệp chất |
| Chiều rộng: | theo yêu cầu |
Dầu lỏng liền mạch Ống thép cacbon 6m 12m Astm A53 A106 Api 5l Grb
| xử lý bề mặt: | Cán nóng, dầu, sơn, mạ kẽm, |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 20 - 1500mm |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Q195 Ống thép hình chữ nhật màu đen 6m Ống phần rỗng cho ống hàng rào
| Vật liệu: | Q195, Q215, Q235, A53 |
|---|---|
| Chiều dài: | 6m hoặc 5,8m hoặc theo yêu cầu của hải quan |
| Kích cỡ: | 12*12mm-600*600mm |
Thép cuộn mạ kẽm mạ kẽm nhúng nóng ASTM Q235 Độ dày 5mm
| từ khóa: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| ID cuộn dây: | 600-1500mm |
Ống thép carbon không hợp kim 150mm liền mạch cho cấu trúc xây dựng
| Kiểu: | ống thép carbon |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| đường kính ngoài: | theo yêu cầu |


