Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tráng thép mạ kẽm tráng men tráng men 1500mm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | Thép cuộn mạ kẽm sơn sẵn |
|---|---|
| Vật liệu: | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Chiều rộng: | 20-1500mm |
Ống thép hình chữ nhật mạ kẽm mạ kẽm ASTM Q235 Z30g nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Ống thép hình chữ nhật |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Cán nóng, nhúng nóng |
| Hình dạng phần: | Hình hộp chữ nhật |
0,6mm RAL Màu thép cuộn mạ kẽm chuẩn bị PPGI nhúng nóng cho tấm lợp
| Vật liệu: | thép mạ kẽm |
|---|---|
| Điều khoản thương mại: | Fob CIF CFR EXW |
| độ dày: | 0,6-6mm hoặc theo yêu cầu |
Ống tròn thép không gỉ ASTM SUS 201 Bề mặt 0,8 - 20mm 8K
| Điều tra: | Chúng tôi có thể chấp nhận kiểm tra lần thứ ba |
|---|---|
| độ dày: | 0,6-10MM hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Tấm GI thép mạ kẽm G60 AISI Dx51d Z40g Tấm kẽm tráng kẽm thông thường
| Kiểu: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | cán nóng nhúng nóng |
ASTM A36 Carbon Steel Plate Cold Rolled Square Sample 3mm dày hoặc tùy chỉnh
| Từ khóa: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Số mô hình: | A36 S235JR SS400 Q235 |
| Chiều rộng: | 700-2300mm hoặc bạn yêu cầu |
A106B ống thép cacbon 20mm Độ dày tùy chỉnh hình dạng ống không đều
| từ khóa: | ống thép carbon |
|---|---|
| Loại đường hàn: | liền mạch |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
ASTM A516 Gr 60 Ms Bảng thép cacbon bình nén áp suất Q + T nhiệt phẳng ISO 9001
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | ASTM A516/A573/572 Gr.60 Gr.70 |
| Bề mặt: | Đen, hoặc bôi dầu để chống gỉ |
ASTM 1050 1020 ống thép cacbon hàn ống ERW nhẹ carbon thấp kéo lạnh
| Từ khóa: | ống thép carbon |
|---|---|
| Chiều kính: | 10-100mm hoặc theo yêu cầu |
| Hình dạng phần: | tròn, vuông |
ASTM Q195 Carbon thép cuộn Q215 Q235 Q345 Tấm lợp kim loại
| độ dày: | 2-50 mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Bề mặt: | Làm sạch, hoàn thiện, nổ mìn và sơn |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày, theo thứ tự cụ thể |


