Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm thép cán nóng carbon cường độ cao AH32 để vận chuyển
| độ dày: | 10-200 hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Tiêu chuẩn: | EN10225 |
Tấm thép nhẹ carbon ASTM AH32 SS400 Tấm thép cán nóng cho tấm container
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép chịu mài mòn, thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| Chiều rộng: | 1m 1,2m 1,5m 2m 2,22m 2,44m 2,8m |
ASTM A1011 A36 Thép tấm cán nóng 200mm Hàn định hình carbon cường độ cao
| Kỹ thuật: | cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | A1011 A36 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
Tấm thép cán nóng Q355NH ASTM A588 Tấm cường độ cao hợp kim thấp
| Kiểu: | phong hóa thép |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| Ứng dụng: | Nhà máy sản xuất, xây dựng tổng hợp và các loại máy móc công trình |
A588 A36 Tấm thép cán nóng Bánh xe Corten Độ dày 4mm cho thùng chứa
| Công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu và đường sắt |
| thời gian hàng đầu: | 7-10 NGÀY |
JIS SS400 Tấm thép cán nóng nhẹ cacbon nhẹ trong cuộn để xây dựng và kim loại cơ bản
| Ứng dụng: | Xây dựng và kim loại cơ bản |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ trực tuyến |
| trọng lượng cuộn: | 3-8 tấn |
Tấm thép cán nóng áp suất trung bình P355 GH cho lò hơi
| Tiêu chuẩn: | EN10028 |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| độ dày: | ≤250 mm |
Độ dày trung bình ASTM A36 Nhà sản xuất tấm thép cán nóng Tấm thép cacbon
| Công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1m 1,2m 1,5m |
| Vật mẫu: | Có sẵn |
Tấm sắt 20mm Tấm thép cán nóng không hợp kim ASTM A36 SS400
| công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±3% |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Q345q 40mm Kết cấu thép tấm cán nóng
| Công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu và đường sắt |
| thời gian hàng đầu: | 7-10 NGÀY |


