Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm thép cán nóng 10mm 20mm Độ dày ASTM A36 Q235A Q345A Tấm cacbon
| công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 NGÀY |
| Chiều dài: | 3000mm hoặc theo yêu cầu |
GB Q235B Q355D Bảng thép cacbon ASTM A36 SS400 15mm cán nóng HRC Đen nhẹ MS tấm thép
| Tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Loại: | tấm thép |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
ASTM Q335 Q355 Tấm thép cán nóng Carbon nhẹ cho thiết bị hóa học
| Kiểu: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| thử nghiệm: | Kiểm tra bên thứ ba có sẵn |
ASTM A1088 A109 Tấm thép cán nguội 0,3mm cho đồ nội thất kim loại
| Tên: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
ASTM Q345 Q235 Bảng thép cuộn lạnh Bảng hợp kim thấp 4FT x 8FT Kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, SUS |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
S235 S275 S355 2400mmx1200mmx2.38mm Tấm thép cán nguội Tấm thép carbon dày nhẹ
| Chiều dài: | 1-6m |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Chiều rộng: | 600-2500mm |
ASTM A283 Tấm thép cán nguội Carbon dùng cho xây dựng công trình 2200mm
| Tên sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-2200mm hoặc tùy chỉnh |
EN Grade S235JR Bảng thép cán nóng MS Plate S355JR 10mm 15mm cắt tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | Đèn galvanized, phủ, hoặc theo yêu cầu |
| Công nghệ: | Cán nóng, cán nguội |
Thép tấm cán nóng cường độ cao tùy chỉnh AISI 4140 42CrMo 42CrMo4
| Công nghệ: | Cán nóng/Cán nguội |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nồi hơi & tiết kiệm năng lượng, hóa dầu, khai thác mỏ, thực phẩm, giấy, khí đốt và công nghiệp chất |
| độ dày: | theo yêu cầu |
JIS DC05 Bảng thép cán lạnh Ms tấm phẳng đính sâu 1mm 2mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Độ dày: | 0,6-6mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |


