Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
ASTM A36 Thép tấm cán nguội 1250mm Thép carbon để xây dựng
| Chiều dài: | 600mm ~ 1500mm hoặc Yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Chiều rộng: | 600mm-1250mm |
Tấm thép cán nguội Cr tùy chỉnh Tấm phẳng MS SS400 AISI 1020 Q235A
| Bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Chế biến sản phẩm: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
| Mục: | Thép tấm cán nguội SS400 A36 Q235 Q345 S235JR |
ASTM S275 Thép tấm cán nguội Carbon thấp S295 S355 Chiều rộng 600 - 2000MM
| Sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| công nghệ: | cán nguội |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
Tấm đun sôi đồng bằng Thép tấm cán nóng Thép tấm vừa
| Cụ thể: | Tấm đun sôi |
|---|---|
| độ dày: | 4,5-200 mm hoặc Tùy chỉnh |
| tupe: | cán nóng |
Tấm thép tấm cán nóng A516 GR.70 Carbon dày 10 mm cho xây dựng
| từ khóa: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO9001 |
| độ dày: | 0,1- 250mm |
Prime ASTM St 37 St 52 Bảng thép carbon cán nóng S235 S275 Kích thước tùy chỉnh
| Công nghệ: | Cán nóng, cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-2300 mm hoặc theo yêu cầu |
DC01 DC02 Bảng thép cán lạnh tấm nhẹ 4x8 feet kích thước tùy chỉnh cho xây dựng
| Loại: | Tấm thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội |
| Chiều rộng: | 600mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép cán nóng nhẹ ASTM 283 Lớp C cho vật liệu xây dựng
| Kiểu: | Tấm thép |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| Điều khoản thương mại: | FOB,CRF,CIF,EXW |
Tấm thép tấm cán nóng Q235 ASTM Carbon Kích thước tùy chỉnh 1000mm
| công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| từ khóa: | Thép tấm cường độ cao |
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
Hợp kim thép tấm cán nóng phẳng 42CrMo AISI 4142 Kết cấu carbon
| Hình dạng: | Đĩa |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | trần, dầu, vv |
| Chiều rộng: | 2200mm |


