Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm thép cán nguội áp suất cao 65 triệu tùy chỉnh
| Sự chỉ rõ: | Cường độ cao |
|---|---|
| độ cứng: | 300-340HB |
| Kiểu: | cán nguội |
Thép tấm cán nguội 20 thước đen AISI 1020 SS400 Q235B 0,1mm-80mm Có sẵn
| ứng dụng sản phẩm: | Xây dựng, Kết cấu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 10-15 ngày |
| Công nghệ: | cán nguội |
AISI 1020 Thép tấm cán nguội Độ bền cao cho các ngành công nghiệp sản xuất
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-1500mm, tùy chỉnh |
| độ dày: | 2-200mm, hoặc theo yêu cầu |
TH RAEX Tấm chống mài mòn Thép cán nóng Mn13 NM450 NM550
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Vật mẫu: | có sẵn |
Chiều rộng 0,6m Thép tấm cán nóng dày 3mm Astm
| Ứng dụng: | Cầu, Tàu, Tòa nhà, Tường, Nồi hơi |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Cầu, Tàu, Tòa nhà, Tường, Nồi hơi |
| Chiều rộng: | 0,6m-3m hoặc theo yêu cầu |
Astm A588 1055 Thép tấm cán nguội MS CR Tấm ST-37 S235jr S355jr
| Tiêu chuẩn: | AISI ASTM DIN GB JIS |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-200mm |
| Chiều rộng: | 600mm - 4000mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép nhúng nóng Galvalume Tấm thép phủ Al-Zn DC52D + AZ DC53D + AZ
| độ dày: | 0,3-2mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 700-1250mm |
| Ứng dụng: | tạo hình lạnh |
S40C JIS G4051 1040 Bảng cán nóng 5mm Độ dày tùy chỉnh kích thước Cấu trúc máy Sử dụng
| Từ khóa: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | S20C S25C S45C S40C S50C S55C S60C S65C S70C S75C, v.v. |
| Nguồn gốc: | Jiangsu Trung Quốc |
S235j2 S275 S355 Bảng thép cán nóng Carbon 14 Gauge dày ISO cho xây dựng
| Từ khóa: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | SS400,Q235,Q345R,SA302,SA516,A572,S275,S355 |
| Công nghệ: | cán nóng |
Cao độ chính xác lạnh cán tấm thép SPCC DC01 1mm 2mm tùy chỉnh kích thước Cr tấm
| Từ khóa: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Vật liệu: | SPCC DC01 DC02 |
| Công nghệ: | cán nguội |


