Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
A588 1055 Tấm thép cán nguội Độ dày 0,2 - 4mm Bề mặt nhẵn
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
ASTM A36 A283 Lớp thép cán lạnh tấm cắt laser tùy chỉnh kích thước cho xây dựng
| Tên sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-1250mm, 3m hoặc theo yêu cầu |
| Nguồn gốc: | Jiangsu |
Q420 Q890 Q960 Tấm thép carbon cán nóng cường độ cao 75mm cho nhà ga
| từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
AISI 0.12mm-2mm Thép cuộn cán nóng mạ kẽm Cuộn với bề mặt được đánh bóng
| Bề mặt: | đánh bóng |
|---|---|
| tiêu chuẩn: | DIN GB ISO JIS ASTM |
| Bưu kiện: | Đóng gói Seaworth tiêu chuẩn |
Tấm thép cán nguội carbon mỏng DIN SPCC SGCC 0,5mm-3,95mm
| Ứng dụng: | Xây dựng, Sản xuất cơ khí |
|---|---|
| độ dày: | 0,5-3,95mm |
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
Tấm thép cán nguội cacbon cao Độ dày 4mm ASTM Q345 Q235
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
|---|---|
| Bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
| Bề mặt: | đánh bóng |
Q460 Sản phẩm thép carbon đúc nóng
| Ưu điểm: | Cường độ cao |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật: | Chống mài mòn và ăn mòn |
| Ứng dụng: | Bình chịu áp lực, thiết bị hóa chất, nồi hơi, vv |
Kim loại Q235 Tấm thép cán nguội 3mm Gl Galvalume Tấm carbon thấp mỏng
| Kỹ thuật: | cán nguội |
|---|---|
| Chiều rộng: | 400mm-2200mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
St13 Din1623-1 Tấm thép cán nguội 3mm Thép không hợp kim nhẹ Thép kết cấu
| Sự chỉ rõ: | theo yêu cầu |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn đi biển đóng gói |
| Kiểu: | cán nguội |
Tấm thép cacbon cán nóng MS ASTM A36 Sắt thép tấm 20mm
| Kiểu: | Tấm thép |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |


