Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Metal Slit Edge Stainless Steel Sheet Flat Plate 316LN X2CrNiMoN17 1.4406 Anodized đánh bóng
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3mm-3,0mm hoặc theo yêu cầu |
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
Thép tấm Gi cán nóng 1mm Thép mạ kẽm AISI Q345B
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Thời hạn giá: | T/TL/C(tiền đặt cọc 30%) |
| công nghệ: | cán nóng |
Đóng tàu DIN 0,1mm Thép tấm cán nóng
| đường kính ngoài: | 219 - 3048mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cầu, Tàu, Tòa nhà, Tường, Nồi hơi |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
Q235 Q345 Thép cuộn cuộn cán nóng cho bộ trao đổi nhiệt
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
DC03 DC06 Thép cuộn mạ kẽm Kim loại cán nóng ST37 DX51
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| lấp lánh: | Bình thường Spangle, Mini Spangle, Big Spangle |
| Ứng dụng: | Tấm chứa |
AISI ASTM A36 Thép cuộn Carbon Độ dày 5MM Cán nóng tùy chỉnh
| từ khóa: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Wuxi Hengchengtai |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
Bảng thép chống mòn đúc nóng NM400 AR500 Độ cứng cao 400 500
| Từ khóa: | Tấm thép chống mài mòn |
|---|---|
| Vật liệu: | NM400 NM450 AR400 AR500 vv |
| Độ dày: | 2mm-100mm hoặc theo yêu cầu |
Bề mặt BA AISI 303 Stainless Steel Sheet Cold Rolling Mô hình tùy chỉnh
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
Thép không gỉ dày 6 mm Tấm 316 cán nóng 4 feet * 8 feet
| tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
Sản xuất tàu Carbon Steel Sheet Ah36 Dh36 Temper 1000mm Ccs Chứng chỉ
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Thương hiệu: | ANSTEEL,XINGCHENG |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |


