Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
NM450 Độ dày 300mm Tấm thép chịu mài mòn Hợp kim cường độ cao cán nóng
| Tên: | Tấm thép chống mài mòn |
|---|---|
| Thể loại: | NM 450 NM400 Hardoxs450/500/550/600 |
| Vật liệu: | NM360/400/450/500 |
Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng 10 mm cho diện mạo kiến trúc
| Kiểu: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-4 mm hoặc theo yêu cầu |
| Điều khoản thương mại: | FOB, CFR, CIF |
Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng 0,4mm để quảng cáo và trang trí
| Bề mặt: | Sơn đen, sơn vecni, sơn dầu chống rỉ, mạ kẽm nóng, mạ kẽm lạnh, 3PE |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-4 mm |
| Chiều dài: | 30 mm-2000mm, Tùy chỉnh |
AISI ASTM A36 Thép cuộn Carbon Độ dày 5MM Cán nóng tùy chỉnh
| từ khóa: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Wuxi Hengchengtai |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
S550GD G90 Bảng thép galvanized laminated lạnh cho mái nhà 24 Gauge HDG
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 30-275g/m2 |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ô tô, Máy móc, v.v. |
Bảng thép A36 cán nóng Z120g 1,2mm 1260mm chiều rộng Spangle thông thường
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | DX51D,SGCC,SECC,Q235,Q195,A36 |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, nhúng nóng |
ASTM A240 0.5mm Stainless Steel Bảng 304 430 Laser cắt No.8 Polish With Film
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày: | 0,3mm-3,0mm hoặc theo yêu cầu |
Duplex 8K Stainless Steel Sheet Cold Rolled 2205 kim loại đánh bóng hoàn thiện tùy chỉnh
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Sự đối đãi: | cán nguội, cán nóng |
Lớp thép không gỉ lăn nóng 2B BA HL Màu máy bề mặt cho điện năng
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | Dòng 200 Dòng 300 Dòng 400 |
| Thể loại: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L, 317L |
SGCC Z35g tấm thép kẽm SGS Thử Zinc lớp phủ 0,45mm dày với không Spangle
| Từ khóa: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-1500mm hoặc theo yêu cầu |
| Mẫu: | Cung cấp |


