Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
S50c SAE1050 Bảng thép carbon cán nóng C50 JIS G4051 6mm 8mm Cho khung khuôn
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Hình dạng: | Đĩa phẳng |
| Độ dày: | 0,3-20mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép chịu mài mòn OEM 2mm cán nóng AISI Mn13
| kéo dài: | ≥40% |
|---|---|
| Kiểu: | Tấm chống mài mòn |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
NM400 500 Bảng thép chống mòn cán nóng 15mm Bảng sắt kích thước tùy chỉnh
| Sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn |
|---|---|
| Vật liệu: | NM450 NM400 NM500 |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
ASTM A514 A517 Tấm thép hợp kim cacbon cán nóng Chiều dài tùy chỉnh cho lò hơi
| độ dày: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| thử nghiệm: | Kiểm tra bên thứ ba có sẵn |
ASTM DX51D Bảng thép kẽm Gi Roll 24 26 Gauge dày ngâm nóng cho mái nhà
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Thể loại: | DX51D/SGCC, A36 Lớp50 SS400 Q235 |
| Độ dày: | 0,2-4 mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng 0,4mm để quảng cáo và trang trí
| Bề mặt: | Sơn đen, sơn vecni, sơn dầu chống rỉ, mạ kẽm nóng, mạ kẽm lạnh, 3PE |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-4 mm |
| Chiều dài: | 30 mm-2000mm, Tùy chỉnh |
AISI Q345 Q195 Thép tấm cán nóng Tấm 16 Chiều rộng 1250MM
| Kỹ thuật: | cán nóng |
|---|---|
| Cấp: | Q345 Q195 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
AISI Q345B Thép tấm mạ kẽm cán nóng với thước đo 12 hình thoi thông thường
| Bề mặt: | mạ kẽm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T/T (tiền đặt cọc 30%), L/C |
| lấp lánh: | Không có vân, có vân thường, có vân nhỏ, có vân lớn |
Tấm thép tấm thép carbon ASTM Sk85 St37 Ss400 Cán nóng cán nguội Chiều rộng 6 '
| Kiểu: | Tấm thép |
|---|---|
| Công nghệ: | Cán nóng, cán nguội |
| Điều khoản thương mại: | FOB,CFR,CIF,EXW |
Bảng thép A36 cán nóng Z120g 1,2mm 1260mm chiều rộng Spangle thông thường
| Tên sản phẩm: | Tấm thép mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | DX51D,SGCC,SECC,Q235,Q195,A36 |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, nhúng nóng |


