Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Công cụ 5mm JIS SKD11 Thép tấm kim loại để xây dựng cầu
| Kiểu: | Thép gia công nguội |
|---|---|
| độ cứng: | ≤255HBS |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Độ dày tùy chỉnh 6mm-50mm Tấm thép chống mài mòn Kim loại mònTuf400
| Kiểu: | Mặc Tuf 400 |
|---|---|
| Xử lý: | Cắt ngọn lửa |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
Tấm thép chống mài mòn cường độ cao NM400A / B / C với độ cứng 360-450
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| độ cứng: | 360-450 |
| lớp thép: | NM400A,NM400B,NM400C |
Số 1 Tiêu chuẩn JIS 304 Stainless Steel Hot Rolled Plate 1220mm Width For Decoratrion
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201 304 316 316L 410 420 430 904L |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
Astm 240 S32205 Bảng thép không gỉ gấp đôi số 1 dày 8mm cán nóng
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | 201 304 316 310 410 420 430 904L 2205 |
| Sự đối đãi: | cán nguội, cán nóng |
Độ bền cao ASTM A36 Carbon Steel Coil A570 Gr. D 3.2mm Hot Rolling Ms Sheet
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Vật liệu: | A36,A570,Q195,Q235,Q345,45#,SPHC,SS400,Q235,Q345,20# |
| Độ dày: | 3-20mm hoặc theo yêu cầu |
SUS 316 316L Bảng thép không gỉ 2B bề mặt 0.3mm-3.0mm Độ dày cho xây dựng
| Tiêu chuẩn: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
|---|---|
| Hình dạng: | phẳng |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Bảng thép cacbon đúc nóng SA516 lớp 70 8mm Ms Bảng 2300mm chiều rộng cho công nghiệp
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2019 GB/T711 |
S235 ST37 Tấm thép carbon ASTM cán nóng Tấm Ms rộng 1220mm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Độ dày: | 0,3-20mm hoặc theo yêu cầu |
NM400 500 Bảng thép chống mòn cán nóng 15mm Bảng sắt kích thước tùy chỉnh
| Sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn |
|---|---|
| Vật liệu: | NM450 NM400 NM500 |
| Kỹ thuật: | cán nóng |


