Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
RAL9002 Thép cuộn mạ sẵn Galvalume Thép Ppgi 0,12 Mm -2,5 Mm
| Bưu kiện: | Tiêu chuẩn đi biển đóng gói |
|---|---|
| độ dày: | 0,12-2,5mm |
| Công nghệ: | cán nóng |
Cuộn dây thép carbon 65mn Astm A29m 20mm 35mm 45mm
| Kỹ thuật: | cán nguội |
|---|---|
| Ứng dụng: | Các bộ phận cường độ cao |
| Sự chỉ rõ: | Cường độ cao |
Dải thép cuộn mạ kẽm G60 G90 700mm Dx51d SPCC SGCC
| Chiều rộng: | 700-1500mm |
|---|---|
| Bề mặt: | Spangle tùy chỉnh |
| độ cứng: | Trung cứng |
G550 S320GD Dải thép mạ kẽm 20 Mm cán nguội cho cấu trúc
| Nhận xét: | Chấp nhận sản phẩm tùy chỉnh |
|---|---|
| Việc mạ kẽm: | 30~600g/m2 |
| dầu hoặc không dầu: | Dầu nhẹ |
Cuộn dây thép mạ kẽm nhúng nóng SGCC DX51D Z275 mạ kẽm cho vật liệu xây dựng
| Kiểu: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | SGCC,DX51D |
| độ dày: | 0,12-6 mm hoặc theo yêu cầu |
UNS Thép cuộn mạ kẽm cứng đầy đủ UNS Lớp tấm GI Spangle tùy chỉnh
| xử lý bề mặt: | Đen hoặc bôi dầu, theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| lấp lánh: | Spangle bình thường, Spangle thu nhỏ, Không có Spangle |
| Cấp: | Q345 |
Tấm thép không gỉ mạ kẽm nhẹ Thanh lưới thép 2 Mm-8 Mm
| Kiểu: | nhúng nóng |
|---|---|
| lấp lánh: | Lớp phủ Spangle tối thiểu hóa hoặc tùy chỉnh |
| độ cứng: | Trung cứng |
Thép carbon kéo lạnh thanh ASTM A500 A588 20mm 5000mm Độ dài bề mặt đen
| Từ khóa: | thanh thép cacbon |
|---|---|
| Chiều kính: | 3-200mm hoặc theo yêu cầu |
| Hình dạng: | thanh tròn |
Tấm thép không gỉ 0,3mm-3,0mm 304 2000mm Mill Edge Cán nguội hoàn thiện gương
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Din C22 1020 Ống thép cacbon liền mạch được đúc nguội cho nồi hơi áp suất cao
| Ứng dụng: | ống nồi hơi |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| đường kính ngoài: | tùy chỉnh |


