Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Cuộn thép carbon tùy chỉnh 10mm 12mm 16mm ASTM S355 S235
| Số mô hình: | ASTM SS355 SS235 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, AISI, DIN, BS |
| độ dày: | 2-50mm hoặc theo yêu cầu |
Hastelloy C276 Carbon Steel Plate Inconel 718 Alloy Cold Rolled 3mm Kích thước tùy chỉnh
| Từ khóa: | Thép tấm hợp kim |
|---|---|
| Thể loại: | Hastelloy, Inconel, Monel |
| Bề mặt: | Ngâm chua hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
Chứng chỉ ISO chất lượng cao Bảng thép carbon ASTM A36 Độ dày trung bình 4'x8' Kích thước
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Cảng chất hàng: | Cảng Thượng Hải, cảng thanh Đảo hoặc theo yêu cầu |
AISI C45 Q235 A36 Vật liệu kết cấu cuộn thép carbon được tùy chỉnh cho trần ô tô
| từ khóa: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM |
| độ dày: | 2-50mm hoặc theo yêu cầu |
Không hợp kim ống thép cacbon dày 2mm ASTM 1050 ERW hàn phần thứ ba kiểm tra
| từ khóa: | ống thép carbon |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Chiều kính: | 10-100mm hoặc theo yêu cầu |
Bảng thép cacbon trung bình nặng chống mòn Độ dày 50mm Bao bì tùy chỉnh
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thương hiệu: | OEM (Yêu cầu của khách hàng) |
| Giấy chứng nhận: | ISO9001:2008 |
JIS G3302 SGCC PPGI Thép cuộn mạ kẽm sơn phủ màu 1220mm cho xây dựng
| tên sản phẩm: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Điều khoản thương mại: | Fob CIF CFR EXW |
| Chiều rộng: | 600mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Q345r A516 Gr70 Carbon Steel Coil 16 Gauge Thick Iron Sheet Kích thước tùy chỉnh
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Số mô hình: | SS400,Q235,Q345R,SA302,SA516,A572,S275,S355 |
| Độ dày: | 0,6-12mm hoặc theo yêu cầu |
Ms Báo cáo thử nghiệm chống mài của cuộn dây thép carbon thấp S280GD Q960D
| Từ khóa: | Thép cuộn cán nguội |
|---|---|
| Vật liệu: | Q195, Q235, Q345, Q275,A572 |
| Chiều dài: | 4-12m hoặc theo yêu cầu |
St37 St52 Cao mangan Carbon Thép tấm 6mm 8mm EN tiêu chuẩn phẳng Đen tùy chỉnh
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| kỹ thuật: | cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-20mm hoặc theo yêu cầu |


