Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Vòng thép kẽm phủ kẽm HDGI / GI Thấm nóng S235 S355 Cấp độ C Mild
| Từ khóa: | Vòng xoắn thép galvanized |
|---|---|
| Thể loại: | DX51D/DX52D |
| độ cứng: | Trung bình cứng |
Cuộn dây mạ kẽm nhúng nóng 2 mm tùy chỉnh JIS G3302 SGCC GI Tấm kim loại
| Công nghệ: | nhúng nóng |
|---|---|
| Bề mặt: | hoa văn tùy chỉnh |
| thử nghiệm: | Kiểm tra bên thứ ba có sẵn |
Ống thép không gỉ 34CrMo4 A103 Tròn liền mạch cho bộ trao đổi nhiệt
| độ dày: | SCH5~SCH160, STD, XS, XXS, 2mm~100mm |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 15 - 406mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
40mm đường kính 20# 45# 60# Carbon Steel Bar Round Rod Laser Cutting cho cấu trúc
| Từ khóa: | thanh thép cacbon |
|---|---|
| Điều khoản thương mại: | FOB, CFR, CIF, EXW |
| Loại: | thanh tròn |
ST37 Vòng cuộn thép carbon nhẹ SAE1006 JIS Tiêu chuẩn Sắt Đen Lăn lạnh
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355, v.v. |
| ID cuộn dây: | 508-610mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
GI Tối thiểu cuộn thép mạ kẽm hình chữ nhật Tấm kẽm kim loại cuộn SGCC DX51D
| Ứng dụng: | kết cấu sử dụng |
|---|---|
| Điêu khoản mua ban: | FOB, CRF, CIF, EXW |
| độ dày: | 30-1250 mm (±2 mm) hoặc Tùy chỉnh |
Lớp thép cuộn mạ kẽm SGCC DX51D 2.0mm Kim loại kẽm nhúng nóng
| Tên: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS G3302/JIS G3312/JIS G3321/ASTM A653M/A924M 1998 |
| Cấp: | SGCC,SGLCC,CGCC,SPCC,ST01Z,DX51D,A653 |
Cuộn dây thép PPGI mạ kẽm nhúng nóng 6 mm DX51D Z100g cho tấm lợp tôn
| Vật liệu: | thép mạ kẽm |
|---|---|
| Điều khoản thương mại: | Fob CIF CFR EXW |
| độ dày: | 0,6-6mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM Q195 ống thép carbon thấp HR ống vuông liền mạch 10 * 10mm - 600 * 600mm
| Tên sản phẩm: | ống thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, AISI, ASTM, DIN, En, SUS, Uns, v.v. |
| Chiều kính: | 10*10mm-600*600mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn mạ kẽm dày 0,12 - 3MM Cán nguội Dx51D Kẽm để lợp
| Kiểu: | Xôn xao |
|---|---|
| Cấp: | DX51D |
| lấp lánh: | Lớn/Thường xuyên/Tối thiểu/Không |


