Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
5 - 15 inch ống thép cacbon ASTM Q690 Q720 Q890 hàn vòng vuông
| Từ khóa: | ống thép cán nóng |
|---|---|
| Bao bì: | biển xứng đáng đóng gói |
| Giấy chứng nhận: | CE, BIS, JIS, GS, ISO9001 |
Thép cao độ bền thấp carbon Q345 MS S275JR Cho xây dựng tiền căng
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Điều tra: | SGS / BV / theo nhu cầu của bạn |
| Độ dày: | 1-100mm hoặc theo yêu cầu |
ASTM A36 3mm 8mm Carbon Steel Coil HRC Đen Kích thước tùy chỉnh ISO Cho Xây dựng
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355, v.v. |
| ID cuộn dây: | 508-610mm hoặc theo yêu cầu của bạn |
SAE 1010 Low Carbon Steel Coil GB Tiêu chuẩn 20 Gauge 1220mm Độ rộng HRC bề mặt nhẹ
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355, v.v. |
| Bờ rìa: | Rãnh cạnh / Mill |
EN10025 Standard Carbon Steel Coil S275JR S355JR HR Steel Roll 1220mm Cho mái nhà
| Loại: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355, v.v. |
| giấy chứng nhận: | ISO9001:2008,SGS hoặc theo yêu cầu |
PPGI Pre-Painted thép galvanized cuộn Ral màu phủ Hot Dip 1220mm chiều rộng
| Từ khóa: | Vòng xoắn thép galvanized |
|---|---|
| Công nghệ: | Sơn trước + đun sơn nóng |
| Màu sắc: | Màu tiêu chuẩn Ral hoặc theo yêu cầu |
Ống thép cacbon cán nguội St52-3 Kết cấu thông thường không hợp kim liền mạch
| Ứng dụng: | ống kết cấu |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nguội |
| đường kính ngoài: | tùy chỉnh |
Vật liệu xây dựng ASTM Q235 Q345 Ms Thép cuộn thép cacbon Tấm kim loại màu đen nhẹ trong cuộn
| Sức chịu đựng: | ±1% |
|---|---|
| độ dày: | 0,2-100mm |
| Vật liệu: | Q195,Q235 |
Cuộn dây thép mạ kẽm mạ kẽm cuộn thường G40 G60 Chiều rộng 1250mm
| từ khóa: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| độ dày: | 3 mm-16mm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
ASTM A36 Ống thép ốc vít kẽm phủ Hot Dip 1000mm chiều rộng cho tấm mái nhà
| đóng gói: | Đóng gói theo tiêu chuẩn để xuất khẩu |
|---|---|
| Sức căng: | 270-500N/mm2 |
| kéo dài: | 16-30% |


