Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
ASTM 0.48mm Màu tráng phủ sẵn Cuộn tấm Galvalume
| Thời gian giao hàng: | 7-10 NGÀY |
|---|---|
| Công nghệ: | cán nóng |
| Dịch vụ: | 24 giờ trực tuyến |
Thép cuộn mạ kẽm hình chữ nhật thông thường Dải 150 mm SGCC SECC JIS G3302 GI
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
|---|---|
| lấp lánh: | Spangle thông thường |
| Công nghệ: | nhúng nóng |
Thép cuộn ASTM Q235 A36 Độ dày 3,5MM cho xây dựng công trình
| Tên sản phẩm: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô TRUNG QUỐC |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
G350 Z180 Gi Thép Ống thép Full Hard 0.5mm Cho mái nhà
| Tên sản phẩm: | Vòng xoắn thép galvanized |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS G3302/JIS G3312/JIS G3321/ASTM A653M/A924M 1998 |
| Thép hạng: | CGCC DC51D+Z |
RAL9010 Màu Ppgi Thép cuộn mạ kẽm mạ sẵn cho ngói lợp
| Điêu khoản mua ban: | FOB,CFR,CIF,EXW |
|---|---|
| Gói vận chuyển: | Bao bì đi biển để xuất khẩu |
| Vật liệu: | thép mạ kẽm |
S355jr Gr.A Gr.B Ms Thép cuộn nhẹ Carbon Cấu trúc hợp kim thấp Độ bền cao
| Kiểu: | cuộn thép carbon |
|---|---|
| Bờ rìa: | rạch cạnh |
| thử nghiệm: | Kiểm tra bên thứ ba có sẵn |
Xây dựng Astm A53 Lớp B Ống thép cacbon Erw hàn / liền mạch Sch40
| độ dày: | 1 - 10mm |
|---|---|
| đường kính ngoài: | 20 - 219mm |
| xử lý bề mặt: | Mạ kẽm hoặc sơn, mạ kẽm, sơn hoặc sơn dầu chống gỉ |
AISI ASTM JIS CR4 Thép cuộn mạ kẽm CR4 DX51D 0.85mm Cán nguội nhúng nóng
| Chiều rộng: | 600mm-1500mm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
| Thời gian giao hàng: | với 7-15 ngày làm việc |
16 Thước đo SGCC Thép cuộn mạ kẽm HDG tráng kẽm cho vật liệu xây dựng
| Tên sản phẩm: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, hàn, trang trí, cắt, đục lỗ |
| Việc mạ kẽm: | 30-270g |
DX51D Z50g Thép cuộn mạ kẽm Nhúng nóng 0,6mm Độ dày 2mm Tráng kẽm
| tên sản phẩm: | thép cuộn mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Điều khoản thương mại: | Fob CIF CFR EXW |


