Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
AISI Tấm thép chống mài mòn Nm500 Ar400 500hb Hb400 Hardo450 1.3401 Nm400 Sắt
| Phạm vi chiều dài: | 2500mm 3000mm 5800mm 6000mm |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | 0,1-0,25mm |
| Phạm vi chiều rộng: | 1000mm 1200mm 1500mm 1800mm 2000mm |
AISI PPGI Màu tráng trước Tấm Gi Cuộn thép mạ kẽm nhúng nóng
| Ứng dụng: | Được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, thiết bị gia dụng, đóng tàu, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1500mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Cam, v.v. |
ASTM Q235 Tấm nền thép mạ kẽm dày 5mm Bề mặt được mạ kẽm
| Ứng dụng: | Tấm Container, Trang trí kiến trúc, cửa cao cấp, thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1,2m |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
ASTM Ral 9012 Tấm thép cuộn mạ kẽm sơn trước Ppgi trắng
| Ứng dụng: | Bản mẫu |
|---|---|
| lấp lánh: | không lấp lánh |
| Màu sắc: | màu ral |
Tùy chỉnh 0,08mm-5mm Mn65 CR Bule thép tấm cuộn dây SK85 51CrV4
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xưởng thép, Bệ kết cấu thép |
| Lợi thế: | Thông số kỹ thuật ổn định & kích thước chính xác |
Ống tròn bằng thép carbon Api J55 5dp A106 Grb 4,5 inch
| Sử dụng: | Vận chuyển nước thải dầu khí |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài: | 20 - 1500mm |
| Kỹ thuật: | hiệu quả |
JIS G3302 SGCD Z12 Z18 Z22 Z25 Cuộn thép mạ kẽm cho bảng xây dựng
| Công nghệ: | nhúng nóng |
|---|---|
| Bề mặt: | hoa văn tùy chỉnh |
| thử nghiệm: | Kiểm tra bên thứ ba có sẵn |
22 Máy đo dải thép mạ kẽm Tấm cuộn Spagle Coating Z275
| độ dày: | 0,3-3mm |
|---|---|
| lấp lánh: | Lớp phủ Spagle |
| Trọng lượng kẽm: | 40, 60, 80 g/m2 |
PPGI Màu phủ 1-3mm Độ dày DX51D DX52D S350GD S550GD Bảng mái lợp đúc galvanized Steel Coil
| Tên sản phẩm: | Vòng xoắn thép galvanized |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-1250mm |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
Z180 G90 Z275 Thép cuộn mạ kẽm Tráng kẽm cho tấm lợp
| Bờ rìa: | rạch cạnh |
|---|---|
| Trọng lượng kẽm: | 80, 100, 120, 180 g/m2 |
| độ dày: | 0,12-6mm |


