Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
ASTM A588 Tấm thép tấm cán nguội Hợp kim thấp cho xây dựng
| Kiểu: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
| Bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển |
Bảng thép không gỉ bề mặt BA 304/304L/321/316/309S Lăn nóng 2B
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Thể loại: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L, 317L |
| Màu sắc: | Màu sắc tự nhiên hoặc theo yêu cầu |
ASTM Tấm thép cán nguội áp suất cao Thấp Carbon Q345 Xử lý ủ
| Kỹ thuật: | cán nguội |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
A514 F Bảng thép carbon thấp 20mm 12mm dày
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |
Slit Edge SGCC Thép carbon cuộn MS cán nóng Độ bền cao
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| nhân sự: | Đầy khó khăn |
ASTM A36 Tấm thép cacbon cán nguội Chiều rộng 1200mm để xây dựng
| Kiểu: | cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
| Dày: | theo yêu cầu |
ASTM Q550d Q690d Thép tấm cán nguội cho kỹ thuật công nghiệp
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
|---|---|
| Kiểu: | Thép Tấm, Thép Tấm Cán Nóng |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, AISI,ASTM,DIN,JIS,GB,JIS,SUS,EN |
ASTM A588 GR B tấm thép cán 5mm dày 1500mm chiều rộng cho đóng tàu
| Từ khóa: | Thép tấm cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | SS400,Q235,Q345R,A588,SA516,A572,S275,S355 |
| Độ dày: | 1-100mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép chịu áp lực Tấm thép cacbon cán nóng
| Công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Cụ thể: | Áp suất cao |
| thời gian hàng đầu: | 7-10 NGÀY |
SS400 Q345 Tấm thép tấm cán nóng 13mm cho xây dựng
| công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 2.0mm-13mm hoặc Tùy chỉnh theo Khách hàng |
| Bề mặt: | theo yêu cầu của khách hàng |


