Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
A36 A38 Tấm thép tấm cán nóng A38 Độ dày 0,12 - 100mm để xây dựng
| Công nghệ: | cán nóng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS |
| thời gian hàng đầu: | 7-10 NGÀY |
Xây dựng tàu Thép Carbon Bảng kim loại Astm A500 A514 1mm 2mm Lăn lạnh
| Từ khóa: | Tấm thép carbon |
|---|---|
| Công nghệ: | Cán nóng, cán nguội |
| Chiều rộng: | 600-2300mm hoặc theo yêu cầu |
SUS S275 SS400 Thép cuộn Carbon 24 Máy đo cán nóng 1220 Chiều rộng Sắt Kim loại
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội / Cán nóng |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Ms Bảng thép carbon cán nóng Bảng thép cấu trúc ASTM A36 Bảng thép sắt 20mm dày
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
| Độ dày: | 0.6-100mm hoặc theo yêu cầu |
Công cụ đục AISI Cán nóng H13 Thép tấm kim loại thép cacbon
| Bề mặt: | Màu đen |
|---|---|
| Hình dạng: | phẳng |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép chống mài mòn |
SAE 1018 Bảng thép carbon 5mm Bảng kim loại sắt cán nóng 1250mm Độ rộng cho cấu trúc
| Từ khóa: | Bảng thép carbon |
|---|---|
| Thể loại: | SS400, ASTM A36, A572,ST37,ST52,Q195 |
| Bề mặt: | Lớp phủ, mạ kẽm nhúng nóng, mạ điện, cát |
Cuộn dây kim loại thép cacbon cán nóng 26 Máy đo AISI Q345 Q235
| Bề mặt: | Bức vẽ |
|---|---|
| Thời hạn giá: | T/TL/C(tiền đặt cọc 30%) |
| công nghệ: | cán nóng |
S235 ASTM Thép cuộn cacbon nhẹ Tấm cuộn cán nóng 0,5mm
| Kỹ thuật: | Cán nóng, cán nguội |
|---|---|
| Chiều rộng: | 0,5mm-5000mm hoặc theo yêu cầu |
| độ dày: | 0,1mm-5000mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép tấm HR Carbon Astm A283 0,5mm Độ dày 0,1mm-300mm Cr12Mov
| độ cứng: | 255 ~207HBW |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, HÀN, CẮT, ĐÙI |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Thợ làm bằng thép cacbon ASTM ISO cán nóng đường kính 60 - 200mm tròn liền mạch
| Từ khóa: | ống thép cán nóng |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Ứng dụng: | Ống dẫn chất lỏng, Ống nồi hơi, Ống khoan, Ống phân bón hóa học |


