Tất cả sản phẩm
-
Nancy당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
Ông LosifCác sản phẩm thép cacbon của họ có chất lượng cao. Giao hàng đúng hẹn. Một sự hợp tác rất dễ chịu! -
Hổ pháchChất lượng công ty của bạn thực sự tốt, cho đến bây giờ tôi đã đáp ứng tỷ lệ lỗi bằng không. Hy vọng rằng bạn sẽ giữ được tình trạng tốt này! Cảm ơn. -
Mikeمنتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
Korisผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนมีคุณภาพสูง จัดส Hãy thử xem!
Kewords [ hot rolled steel sheet ] trận đấu 393 các sản phẩm.
Tấm thép carbon cuộn cán nóng ASTM A36 SS400
| độ dày: | 2-8mm |
|---|---|
| hoa văn trang trí: | Kim cương, hình hạt đậu tròn, hình bầu dục hỗn hợp |
| Ứng dụng: | Tòa nhà, cầu, tàu |
Q235 SS400 Bảng thép cán lạnh 1mm 2mm Độ dày Chứng chỉ ISO Tiêu chuẩn GB / T 700
| Tên sản phẩm: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc theo yêu cầu |
ASME SA515 GR.70 Thép tấm cán nóng dày 20MM Thép tấm nồi hơi
| Kỹ thuật: | cán nóng |
|---|---|
| Vật liệu: | A515 GR.70 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
A36 Thép tấm cuộn thép cacbon 37mm cán nóng SS400
| Kỹ thuật: | cán nóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cuộn dây thép |
| xử lý bề mặt: | tráng, làm sạch, nổ mìn và sơn |
S235 A105 Tấm thép cán nguội 3.0mm Sắt cacbon nhẹ để xây dựng
| Kiểu: | thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | 6000mm-12000mm |
| độ dày: | 0,2mm-3,0mm |
ODM AZ185 Tấm thép mạ kẽm phẳng mạ kẽm cho tấm lợp
| Số mô hình: | Thép tấm Galvalume |
|---|---|
| Màu sắc: | Galvalume trắng |
| Công nghệ: | cán nguội |
Tấm thép tấm carbon ASTM S275JR S355JR cán nguội 1220 X 2440MM
| Tên: | Thép tấm cán nguội |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, DIN, JIS, BS, GB/T |
| Nguồn gốc: | Giang Tô TRUNG QUỐC |
SUS JIS 420 430 Bảng thép không gỉ Vàng lăn nóng, đánh bóng, đánh bóng 3mm 5mm PVC chống nước
| tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, Số 1, Số 4, HL, 8K, Hoàn thiện gương |
| Độ dày: | 0,6-20mm hoặc theo yêu cầu |
AISI 0,5 mm A526 Tấm kim loại mạ kẽm cường độ cao
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| Chiều rộng: | 1000m-2000m |


